• CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
    • CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH

      Địa chỉ: 145/10 Phạm Văn Hai, Phường 05, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 
      Điện thoại: 028. 38464855 – 38464802 - 38464806 | Fax: (848) 38464877  
      Hotline: 0906.99.91.97 (Ms.Vân) - 0931.474.478 (Ms.Đào)
      Email: httsale.tnv@gmail.com  - Website: http://tumanggiare.com - http://www.htt.com.vn/

    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Bảo hành trực tuyến
    Tìm kiếm
    SẢN PHẨM BÁN CHẠY

    Cáp mạng AMP Category 6 FTP Cable, 4-Pair

      Cáp mạng AMP Category 6 FTP Cable, 4-Pair
    • Giá bán:

    Cáp mạng AMP Category 5e FTP Cable, 4-Pair

      Cáp mạng AMP Category 5e FTP Cable, 4-Pair
    • Giá bán:

    Cáp Mạng Dintek CAT.5E UTP (thùng 305m)

      Cáp Mạng Dintek CAT.5E UTP (thùng 305m)
    • Giá bán:
    SẢN PHẨM NỔI BẬT

    Cáp mạng AMP Category 5e UTP Cable, 4-Pair

      Cáp mạng AMP Category 5e UTP Cable, 4-Pair
    • Giá bán:
    HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
  • Kinh Doanh Phân Phối
  • Kinh Doanh Lẻ Online
    • Hotline: 0906 999 197

      Hotline: 0931 474 478

       

    Liên kết Website
    Kết nối facebook
    HTT
    QUẢNG CÁO

    DINTEK

    Cáp quang Multi mode, 50/125, 4 core
    Giá bán: 35,000 VND
    • Mã sản phẩm: 2103-02032A
    • Tình trạng: Còn hàng
    • Giá trên chưa bao gồm VAT
    • Bảo hành: 12 tháng

      Cáp quang Multi mode, 50/125, 4 core, out door, DINTEK - made in Taiwan
      - Trên 300m => 22.000đ/m
      - Trên 500m => 20.000đ/m
      - Trên 1000m => 18.000đ/m

    Cáp quang Multi mode, 50/125, 4 core

     

    Kết quả hình ảnh cho Cáp quang Multi mode, 50/125, 4 core

    GYXTW: Cáp quang Multimode 4 sợi/8 sợi/12 sợi, 50/125 (hoặc 62.5/125) 

    Cáp quang Multimode 4 sợi/8 sợi/12 sợi GYXTW được cấu tạo với nhiều thành phần chịu lực kéo, lực ép, lực uốn cong với vòng kim loại bao quanh cáp, 2 sợi thép gia cường chạy dọc thân cáp, lớp PSP chống ẩm, vỏ nhựa PE bao bọc bên ngoài chống lại tia UV

    Ưu điểm cáp Multimode so với cáp Singlemode sẵn có ở VN là có thể truyền được nhiều bước sóng hơn, tốc độ cao hơn, tương thích ngược với các thiết bị singlemode như Medica converter, Router, SFPmodule, Optical Switch, ONU, OLT… tốc độ truyền cao hơn singlemode nhiều (>10Gbs)

    NECERO là hãng sản xuất hàng đầu tại China trong lĩnh vựa sản xuất cáp quang và phụ kiện đấu nối quang!

    ỨNG DỤNG:

    Cách thức lắp đặt: luồn ống thích hợp đi trong nhà và đi cống ngầm

    Kết nối giao tiếp mạng LAN, MAN, WAN ở khoảng cách xa.

    Kiểu sợi quang: Multi-mode 4 lõi hoặc 8 lõi

    Đặc điểm chính:

    • Tốc độ truyền phát cao và suy hao thấp (1-10 gigabit)
    • Dùng được tốt cho cả thiết bị phát singlemode bước sóng 1310nm-1550nm
    • Tốt cơ khí và nhiệt độ hiệu suất
    • Cường độ cao ống lỏng lẻo đó là khả năng chống thủy phân
    • Ống đặc biệt hợp chất làm đầy đảm bảo một sự bảo vệ quan trọng của chất xơ
    • Có khả năng chịu nén tốt và linh hoạt trong thi công
    • PSP tăng cường chống ẩm
    • Hai dây thép song song đảm bảo độ bền kéo
    • Đường kính nhỏ, trọng lượng nhẹ và cài đặt thân thiện
    • Bước sóng hỗ trợ cao từ 850nm – 1600nm
    • GYXTW cáp phù hợp với tiêu chuẩn YD / T 769-2003.

    Thông số kỹ thuật

    untitled

    untitled

    Sản phẩm cùng hãng

    TOP